SALE
NEW

จัดส่งฟรี 200 ชิ้น/ล็อต SC/APC Fiber Optic Fast Connector FTTH สำหรับ broadcasting CATV-ใน อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติก จาก โทรศัพท์มือถือและการสื่อสารระยะไกล บน AliExpress - 11.11_สิบเอ็ด สิบเอ็ดวันคนโสด

Scroll to product details, material & care and sizing

$ 71.20

Add to cart Add to wishlist

  • Diameter : 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm, Others
  • Quantity : 200PCS
  • Mode : single mode, multimode
  • Repeatability : <0.3dB
  • Storage Temperature : 25 ~+85
  • Model Number : SC/APC FTTH Fiber Optic Fast Connector
  • จำนวนรุ่น : SC/APC FTTH Fiber Optic Fast Connector
  • เข้ากันได้ : D-Link
  • ขนาด : 166Dx140Wx130H
  • เชื่อมต่อประเภท : เอฟซี/APC
  • รายการความยาว : 1m
  • ไฟเบอร์ประเภท : โหมดเดียว
  • ชื่อยี่ห้อ : Joinwit